| ชื่อแบรนด์: | Hanyuan |
| หมายเลขรุ่น: | HY-PBL200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | 150000-220000USD/SET |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | l/ct/td/p |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30SET/เดือน |
| พารามิเตอร์ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| กำลังไฟฟ้า | 130kW |
| กำลังการผลิต | 200-400kg/h |
| พื้นที่ใช้สอย | 20×6m |
| จำนวนคนงานที่ต้องการ | 4-6 คน |