| ชื่อแบรนด์: | hanyuan machinery |
| หมายเลขรุ่น: | HY-40 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30 ชุด/เดือน |
การใช้งาน
แป้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้ง (Peanut Chikki Bar) หรือที่รู้จักกันในชื่อ แป้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ้งจิ
รายละเอียดการผลิตของ Peanut Chikki Bar:
ผักถั่ว: ถั่วถั่วถั่วถั่วถั่วถั่วถั่วถั่ว
ซีร็อปปรุงอาหาร: น้ําตาล/น้ําตาลทรายถูกทําความร้อนในกระทะที่ปิดไว้จนถึงเนื้อเยื่อที่ถูกต้อง
ผสม และ รูปแบบ: พืชผักถั่วถูกผสมเข้ากับซีรัป, กดเป็นแผ่น, และตัดเป็นบาร์.
การเย็นและการบรรจุ: ไม้บรรจุจะเย็นบนคอนเวียร์ แล้วจะบรรจุโดยอัตโนมัติเพื่อขาย
ลักษณะสําคัญ
1-การบูรณาการสูงและอัตโนมัติสายการผลิตเมล็ดพืชลดการใช้งานด้วยมือ ลดค่าแรงงาน และทําให้การผลิตได้อย่างต่อเนื่อง และมั่นคง โดยใช้การแทรกแซงของมนุษย์อย่างน้อย
2-- การออกแบบอนามัยสําหรับอาหาร: ส่วนที่ติดต่อทั้งหมดของสายการผลิตเมล็ดพืชผลิตจากวัสดุที่มีคุณภาพอาหาร ด้านผิวเรียบง่าย สามารถแยกแยกและทําความสะอาดได้ง่าย และตรงกับมาตรฐานอนามัยอาหาร
3-- ประหยัดพลังงานและประสิทธิภาพสูง: การทํางานที่มั่นคง, เสียงเสียงต่ํา, ด้วยผลิตต่อวันตั้งแต่ 100kg ถึง 300kg ต่อชั่วโมง ((สามารถปรับแต่งได้)
ภาพรวมของเครื่อง
![]()
รายละเอียดเทคนิค
| รายการ | มูลค่า |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V/50Hz |
| พลัง | 10-80kW |
| ความจุ | 300 กิโลกรัมต่อชั่วโมง |
| ขนาด | 20×6×2m |
| พลังงาน | 5 ~ 8 คน |
ตัวอย่าง
![]()
อุปกรณ์ที่เกี่ยวข้อง
|
|
||
| แรสเตอร์ถั่ว | เครื่องเปลือกถั่ว | เครื่องทําอาหารถั่ว Chikki Bar |
|
|
||
| เครื่องผสมถั่วเหลือง Chikki Bar | เครื่องตัดถังถั่ว Chikki | เครื่องบรรจุถังถังถั่ว |
ข้อมูลติดต่อ
โทรศัพท์ / Wechat / WhatsApp: +86 15851039938
อีเมล:Janny@chinahanyuan.com
![]()