| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| Số mô hình: | HY-CL560 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | 120000-180000USD/SET |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30set/tháng |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Sức mạnh | 20kW |
| Công suất | 300-400kg/h |
| Kích thước bố trí | 19 × 1,2 × 1,5m |
| Nhân lực cần thiết | 1-2 người |