| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| Số mô hình: | HY-GZL300 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | 40000-90000USD/SET |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30set/tháng |
Đường dây sản xuất thanh ngô tự động được thiết kế đặc biệt để sản xuất các sản phẩm thực phẩm vuông dài, bao gồm các thanh ngô, thanh ngũ cốc và kẹo Nougat,với tối ưu hóa đặc biệt để xử lý vật liệu thực phẩm dính.
Dòng sản xuất toàn diện này bao gồm Máy nóng chảy và trộn, Hệ thống vận chuyển, Máy cắt làm mát AC và Máy đóng gói tự động.
Với một hệ thống điều khiển thông minh, dây chuyền sản xuất tự động hóa toàn bộ quy trình từ trộn nguyên liệu thô, phẳng, sấy khô, để cắt các hoạt động.hiệu quả caoThiết bị được chế tạo từ thép không gỉ chất lượng thực phẩm, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và vệ sinh sản phẩm tối ưu.
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Sức mạnh | 100kW |
| Công suất | 300-400kg/h |
| Layout | 40×6×1,5m |
| Nhân lực | 2-3 người |