| Tên thương hiệu: | Hanyuan |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | 120000-180000USD/SET |
| Điều khoản thanh toán: | L/ct/td/p |
| Khả năng cung cấp: | 30set/tháng |
Máy chế biến Granula Bar tự động của chúng tôi được thiết kế để sản xuất các thanh granula quy mô lớn, hợp lý hóa toàn bộ quy trình sản xuất từ trộn thành phần đến đóng gói cuối cùng.
Dòng sản xuất tiên tiến này sản xuất hiệu quả các thanh granola thông qua các quy trình tự động bao gồm trộn, hình thành, nướng hoặc làm mát và đóng gói.
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Sức mạnh | 10kW-20kW |
| Công suất | 250kg-300kg/h |
| Khu vực | 19*1,5m |
| Nhân lực | 1 người |