| Tên thương hiệu: | hanyuan |
| Số mô hình: | HY-CS900 |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | ,L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10-30 bộ/tháng |
Máy chế biến protein công nghiệp này được thiết kế để kết hợp chính xác các thành phần khác nhau bao gồm bột protein (protein whey, protein đậu nành), hạt, trái cây khô, chất làm ngọt,và chất liên kết để tạo ra các thanh protein có hình dạng và kết cấu nhất quán.
Máy thanh protein cung cấp tính linh hoạt đặc biệt, cho phép sản xuất các loại đồ ăn nhẹ khác nhau bao gồm:
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Sức mạnh | 2.2kW |
| Công suất | 400-500pcs/min |
| Khu vực | 6.2×1m |
| Nhân lực | 1 người |