| ชื่อแบรนด์: | hanyuan |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 30 ชุด/เดือน |
![]()
อุปกรณ์ที่เกี่ยวข้อง
|
|
||
| เครื่องผสมโปรตีน | โปรตีนบาร์เครื่องตัด |
โปรตีนบาร์เครื่องบรรจุ |
รายละเอียดเทคนิค
| รายการ | มูลค่า |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V/50Hz |
| พลัง | 25kW |
| ความจุ | 200-250kg/h |
| ขนาด | 14 × 1 × 1.5 ม |
| พลังงาน | 1 คน |
![]()
ติดต่อเรา