| Tên thương hiệu: | hanyuan |
| MOQ: | 1 |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 30 bộ/tháng |
![]()
Thiết bị liên quan
|
|
||
| Máy trộn thanh protein | Thanh ProteinMáy cắt |
Thanh ProteinMáy đóng gói |
Thông số kỹ thuật
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Quyền lực | 25kW |
| Dung tích | 200-250kg/giờ |
| Kích cỡ | 14×1×1,5m |
| Nhân lực | 1 người |
![]()
Liên hệ với chúng tôi